Chung cư Khuê Mỹ Đông 15, Đà Nẵng - 102m² View Biển, Dòng Tiền 180tr/tháng | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Chung cư Khuê Mỹ Đông 15, Đà Nẵng - 102m² View Biển, Dòng Tiền 180tr/tháng

28 tỷ
102 m² - 275 triệu/m²

Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Thành phố Đà Nẵng

1 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
102 m²

Cơ hội đầu tư sinh lời vượt trội với căn hộ view biển đẳng cấp tại Tòa Khuê Mỹ Đông 15!

Sở hữu vị trí đắc địa tại Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng, Tòa Khuê Mỹ Đông 15 mang đến không gian sống thượng lưu cùng tiềm năng kinh doanh hấp dẫn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 102m²
  • Bố trí: 6 tầng, 10 căn hộ cao cấp
  • Đặc điểm: View biển đẳng cấp, thiết kế hiện đại, sang trọng

Tiện ích xung quanh:

  • Liền kề bãi biển Mỹ Khê, một trong những bãi biển đẹp nhất hành tinh
  • Gần các khu nghỉ dưỡng, resort cao cấp, thuận tiện cho việc phát triển du lịch, dịch vụ
  • Dễ dàng di chuyển đến Sân bay Quốc tế Đà Nẵng (khoảng 15 phút lái xe)
  • Khu vực an ninh, dân trí cao, thuận tiện cho việc sinh sống và kinh doanh
  • Gần các nhà hàng, quán cafe, cửa hàng tiện lợi phục vụ nhu cầu hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 28 tỷ
  • Dòng tiền: Doanh thu 180 triệu/tháng, đảm bảo lợi nhuận ổn định

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội đầu tư lý tưởng cho các nhà đầu tư bất động sản đang tìm kiếm một sản phẩm có dòng tiền ổn định, vị trí đắc địa và tiềm năng tăng giá cao. Phù hợp cho việc kinh doanh cho thuê căn hộ dịch vụ, du lịch nghỉ dưỡng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu tài sản giá trị tại Đà Nẵng! Liên hệ ngay để nhận thông tin chi tiết và tư vấn đầu tư.