Chung cư @Homes Hoàng Mai 67m² giá 5.75 tỷ - Căn góc 3 mặt thoáng, full nội thất! | TongkhoBDS.com

Property main image
11 ảnh
Đã copy mã tin!

Chung cư @Homes Hoàng Mai 67m² giá 5.75 tỷ - Căn góc 3 mặt thoáng, full nội thất!

5.75 tỷ
67 m² - 86 triệu/m²

Phường Yên Sở, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
67 m²

Khám phá không gian sống hoàn hảo tại chung cư @Homes, nơi mang đến sự tiện nghi và thoải mái cho gia đình bạn. Với diện tích 67m², căn hộ nằm ở tầng 20, là căn góc với 3 mặt thoáng, đảm bảo ánh sáng tự nhiên và không khí trong lành. Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai yêu thích sự tiện nghi và hiện đại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 67m²
  • Bố trí: 1 phòng khách, 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Căn hộ nằm ở tầng 20, có sổ đỏ, thiết kế thông minh, nội thất đầy đủ, chỉ cần xách vali vào ở ngay!

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường mầm non và tiểu học Yên Sở, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Yên Sở chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện Bạch Mai và các trung tâm y tế, đảm bảo sức khỏe cho gia đình
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố và các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.75 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ phù hợp với gia đình trẻ, người đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại, hoặc nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản tại vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ lý tưởng này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam