Chung cư Home City 177 Trung Kính 97m² giá 10.56 tỷ - Full nội thất cao cấp, view thoáng | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Chung cư Home City 177 Trung Kính 97m² giá 10.56 tỷ - Full nội thất cao cấp, view thoáng

10.56 tỷ
97 m² - 109 triệu/m²

Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
97 m²

Chúng tôi xin giới thiệu đến quý khách hàng căn hộ chung cư Home City, tọa lạc tại 177 đường Trung Kính, phường Yên Hòa, quận Cầu Giấy, Hà Nội. Đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại, tiện nghi với view thoáng đãng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 97,64m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, thiết kế nội thất cao cấp, đầy đủ tiện nghi, ban công rộng rãi đón ánh sáng tự nhiên.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học chất lượng như Trường THPT Cầu Giấy và Trường Tiểu học Yên Hòa
  • Chỉ cách trung tâm thương mại Big C 1km, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Gần bệnh viện 198, đảm bảo sức khỏe cho cả gia đình
  • Dễ dàng di chuyển đến các tuyến đường lớn như đường Nguyễn Phong Sắc, Nguyễn Văn Huyên
  • Khu vực an ninh tốt, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10.560 triệu VND (bao sang tên)

Phù hợp với ai:

Căn hộ này phù hợp với các gia đình trẻ, người đi làm cần một không gian sống tiện nghi, hiện đại và gần gũi với các tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này! Hãy nhanh chóng liên hệ để được xem nhà và trải nghiệm thực tế!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam