Chung cư Bộ Tư lệnh Thủ Đô Yên Nghĩa 112m² giá 6.048 tỷ - Lô góc thoáng mát! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Chung cư Bộ Tư lệnh Thủ Đô Yên Nghĩa 112m² giá 6.048 tỷ - Lô góc thoáng mát!

6.048 tỷ
112 m² - 54 triệu/m²

Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
112 m²

Khám phá không gian sống lý tưởng tại chung cư Bộ Tư lệnh Thủ Đô, nơi giao thoa giữa tiện nghi và sự thoải mái. Căn hộ lô góc với thiết kế thông minh, hứa hẹn sẽ mang đến cho bạn và gia đình những trải nghiệm sống tuyệt vời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 112m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, 3 vệ sinh, 3 ban công thoáng sáng
  • Đặc điểm: Lô góc, tầng trung, ánh sáng tự nhiên tràn ngập, không khí trong lành

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường Tiểu học Yên Nghĩa, thuận tiện cho việc học của trẻ em
  • Cách chợ Yên Nghĩa chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hằng ngày
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận qua hệ thống giao thông phát triển
  • Gần bệnh viện Đa khoa Hà Đông, đảm bảo sức khỏe cho cả gia đình
  • Hệ thống an ninh 24/7, mang lại sự yên tâm cho cư dân

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.048 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn hộ này là lựa chọn hoàn hảo cho gia đình đông người hoặc những ai yêu thích không gian sống rộng rãi và thoáng đãng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ lý tưởng này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch hẹn xem nhà.