Chung cư Bình Vượng Hà Đông 146m² giá 7.5 tỷ - Full nội thất, ô tô vào tận nhà! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Chung cư Bình Vượng Hà Đông 146m² giá 7.5 tỷ - Full nội thất, ô tô vào tận nhà!

7.5 tỷ
146 m² - 51 triệu/m²

Phường Quang Trung, Quận Hà Đông, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
146 m²

Chào mừng bạn đến với Chung cư Bình Vượng, một trong những lựa chọn tuyệt vời tại trung tâm Hà Đông. Với diện tích lên đến 146m², căn hộ này không chỉ đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt của gia đình bạn mà còn mang đến không gian sống sang trọng, tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 146m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ đầy đủ nội thất
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, có slot ô tô, giao dịch nhanh chóng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học như Trường Tiểu học Quang Trung và Trường THCS Quang Trung, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Hà Đông chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom Hà Đông và Big C
  • Thuận tiện di chuyển đến các tuyến đường chính như Lê Trọng Tấn và Nguyễn Trãi
  • Hệ thống giao thông công cộng phát triển, gần trạm xe buýt và ga Metro trong tương lai

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ tuyệt vời này phù hợp cho gia đình đông người, những ai yêu thích cuộc sống tiện nghi và hiện đại tại trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ mơ ước này!