Chung cư Bắc Linh Đàm Hoàng Mai 57m² giá 4.35 tỷ - Vị trí đắc địa gần hồ Linh Đàm! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
11 ảnh
Đã copy mã tin!

Chung cư Bắc Linh Đàm Hoàng Mai 57m² giá 4.35 tỷ - Vị trí đắc địa gần hồ Linh Đàm!

4.35 tỷ
57 m² - 76 triệu/m²

Hoàng Mai, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
57 m²

Chung cư Bắc Linh Đàm tọa lạc tại mặt phố Nghiêm Xuân Yêm, quận Hoàng Mai, Hà Nội, là một trong những sự lựa chọn hàng đầu cho những ai tìm kiếm không gian sống lý tưởng. Với vị trí cực đẹp, gần hồ Linh Đàm, cư dân nơi đây sẽ được tận hưởng không khí trong lành và không gian xanh mát. Giao thông thuận tiện kết nối với các khu vực lân cận như Thanh Xuân và trung tâm thành phố.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 57m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 bếp, 1 vệ sinh
  • Đặc điểm: Ban công hướng đẹp, ánh sáng tự nhiên tràn ngập, tọa lạc tại vị trí đắc địa

Tiện ích xung quanh:

  • Gần hồ Linh Đàm, phục vụ nhu cầu thể thao và thư giãn
  • Cách trung tâm thương mại chừng 1km, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Trường học các cấp gần đó, thuận lợi cho con em đi học
  • Giao thông thuận lợi với các tuyến xe buýt và Metro trong khu vực
  • Hệ thống y tế và bệnh viện đa khoa trong bán kính 2km

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.35 tỷ VND (thương lượng trực tiếp)

Phù hợp với ai:

Chung cư phù hợp với các gia đình trẻ, các cặp vợ chồng mới cưới hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, thoải mái tại khu vực nội thành Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu chung cư tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!