Chung cư Alumi 3 Hà Đông: Căn hộ 2PN 83m² - View xanh mát, giá 5.25 tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Chung cư Alumi 3 Hà Đông: Căn hộ 2PN 83m² - View xanh mát, giá 5.25 tỷ

5.25 tỷ
83 m² - 63 triệu/m²

Phường Quang Trung, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
83 m²

Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ tại Alumi 3, Hà Đông với tầm view nội khu xanh mát, mang đến không gian sống trong lành và yên tĩnh. Thiết kế tối ưu công năng, đây là lựa chọn hoàn hảo cho các gia đình trẻ đang tìm kiếm tổ ấm.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:83.34m² (thông thủy)
  • Bố trí:2 phòng ngủ, 1 phòng khách, bếp, ban công hướng Tây
  • Đặc điểm:View nội khu xanh mát, yên tĩnh, thiết kế hiện đại, đón nắng sáng

Tiện ích xung quanh:

  • Dễ dàng di chuyển đến trung tâm thương mại Mê Linh Plaza Hà Đông
  • Gần các trường học chất lượng cao như THPT Hà Đông, THCS Nguyễn Du
  • Cách Bệnh viện Đa khoa Hà Đông 2km, đảm bảo chăm sóc sức khỏe
  • Tiệm cận tuyến Metro Hà Đông - Cát Linh, thuận tiện đi lại
  • Khu vực phát triển với nhiều cửa hàng tiện lợi và dịch vụ ăn uống

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:5.25 tỷ
  • Ưu đãi:Chiết khấu 0.5% cho khách hàng booking sớm

Phù hợp với ai:

Căn hộ này lý tưởng cho các cặp vợ chồng trẻ, gia đình nhỏ có từ 1-2 con nhỏ hoặc những ai mong muốn một không gian sống yên tĩnh, xanh mát ngay giữa lòng đô thị sầm uất.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ 2PN view xanh mát tại Alumi 3 với mức giá hấp dẫn. Liên hệ ngay để nhận tư vấn chi tiết và đặt lịch xem nhà!