Chung cư 93 Lò Đúc, Quận Hai Bà Trưng, 95m² giá 11.99 tỷ - View đẹp, vị trí VIP! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Chung cư 93 Lò Đúc, Quận Hai Bà Trưng, 95m² giá 11.99 tỷ - View đẹp, vị trí VIP!

11.99 tỷ
95 m² - 126 triệu/m²

Phường Phạm Đình Hổ, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
95 m²

Chung cư 93 Lò Đúc - Một không gian sống lý tưởng giữa lòng Hà Nội với vị trí đắc địa sát Hoàn Kiếm. Căn hộ 95m² được thiết kế hiện đại với 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc những ai yêu thích sự thoải mái và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 95m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: View đẹp, thiết kế thông minh, sổ đỏ lâu dài

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm thương mại Vincom B, thuận tiện mua sắm
  • Chỉ cách Hồ Hoàn Kiếm 1km, dễ dàng dạo chơi
  • Gần các trường học, bệnh viện và công viên xanh
  • Hệ thống giao thông thuận lợi với các tuyến xe buýt và gần ga Metro

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.99 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp cho những gia đình trẻ, chuyên gia làm việc tại trung tâm thành phố hoặc các nhà đầu tư bất động sản muốn sở hữu một tài sản giá trị tại vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!