Chung cư 7A Thành Thái Q10 126m² giá 10.85 tỷ - Căn góc 3 mặt tiền hiếm có! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Chung cư 7A Thành Thái Q10 126m² giá 10.85 tỷ - Căn góc 3 mặt tiền hiếm có!

10.85 tỷ
126 m² - 86 triệu/m²

Quận 10, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
126 m²

Tìm kiếm một không gian sống hoàn hảo tại trung tâm Quận 10? Chung cư 7A Thành Thái với diện tích 126m², căn góc 3 mặt tiền, sổ hồng riêng chính là lựa chọn lý tưởng dành cho bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 126m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, phòng khách và bếp thông thoáng
  • Đặc điểm: Căn góc với 3 mặt tiền, ánh sáng tự nhiên tràn ngập, không gian sống rộng rãi và thoải mái

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường THPT Nguyễn Thị Minh Khai, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Bến Thành chỉ 1.5km, dễ dàng mua sắm hàng hóa
  • Gần bệnh viện 115, đảm bảo an tâm về sức khỏe
  • Thuận tiện di chuyển đến các quận lân cận qua hệ thống giao thông phát triển
  • Có nhiều quán cà phê, nhà hàng trong khu vực, phục vụ nhu cầu giải trí

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10.85 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Chung cư này phù hợp với các gia đình đang tìm kiếm không gian sống rộng rãi, thoải mái tại vị trí trung tâm, gần gũi với tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này!