Chung cư 23A Cự Lộc 130m² giá 6.8 tỷ - Căn hộ lô góc, vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Chung cư 23A Cự Lộc 130m² giá 6.8 tỷ - Căn hộ lô góc, vào ở ngay!

6.8 tỷ
130 m² - 52 triệu/m²

Quận Thanh Xuân, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
5 Phòng
Diện tích
130 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ chung cư 23A Cự Lộc, nơi hội tụ đủ tiện nghi và không gian sống lý tưởng cho gia đình bạn. Với diện tích 130m², căn hộ lô góc này được thiết kế tối ưu với 5 phòng ngủ rộng rãi, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt của các thành viên trong gia đình. Chỉ với 6.8 tỷ, bạn đã có thể sở hữu một không gian sống tuyệt vời tại quận Thanh Xuân, Hà Nội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 130m²
  • Bố trí: 5 phòng ngủ, 2 phòng tắm, không gian phòng khách và bếp hiện đại
  • Đặc điểm: Căn hộ lô góc, ánh sáng tự nhiên tràn ngập, nội thất hiện đại và đầy đủ tiện nghi, sẵn sàng vào ở ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường THPT Thanh Xuân, thuận tiện cho việc học tập của con em
  • Cách chợ Cự Lộc chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện Bưu Điện, đảm bảo an tâm về sức khỏe
  • Di chuyển thuận lợi đến các tuyến giao thông chính như đường Nguyễn Trãi và Lê Văn Lương
  • Nhiều quán cà phê, nhà hàng và khu vui chơi giải trí xung quanh, đáp ứng nhu cầu thư giãn và giải trí cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này là lựa chọn hoàn hảo cho các gia đình đông thành viên, những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái, tiện nghi và gần gũi với các tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay gọi để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này! Chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ bạn.