Cho thuê xưởng mới 100% tại KCN Bình Phước - Bàn giao 15/10/2025, giá tốt | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Cho thuê xưởng mới 100% tại KCN Bình Phước - Bàn giao 15/10/2025, giá tốt

607.9212 triệu
7764 m² - 0 triệu/m²

Tân Phú, Đồng Xoài, Bình Phước

7 tháng trước
Loại
Cho thuê kho, nhà xưởng, đất
Diện tích
7764 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội thuê xưởng mới hoàn toàn tại KCN Bình Phước! Đây là lựa chọn lý tưởng cho những doanh nghiệp đang tìm kiếm không gian làm việc hiện đại, tiện nghi và pháp lý minh bạch.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 7.764m²
  • Bố trí: Kho xưởng 4.666m², văn phòng 441m² (1 trệt + 2 lầu)
  • Đặc điểm: Công trình phụ trợ bao gồm nhà bảo vệ, nhà xe, nhà ăn; điện công suất 630kVA; chiều cao xưởng 10m (biên xưởng) và 14m (đỉnh mái)

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu công nghiệp với nhiều đối tác tiềm năng
  • Dễ dàng kết nối giao thông với các tuyến đường lớn
  • Phù hợp cho các ngành nghề như may mặc, bao bì, nhựa, giày da, thực phẩm và mỹ phẩm
  • Hệ thống an ninh đảm bảo an toàn cho tài sản
  • Đầy đủ dịch vụ hỗ trợ doanh nghiệp tại khu vực

Giá và điều kiện:

  • Giá cho thuê: 78.300đ/m² cho xưởng, 117.450đ/m² cho văn phòng

Phù hợp với ai:

Không gian xưởng mới này rất phù hợp cho các doanh nghiệp trong ngành sản xuất, chế biến và các lĩnh vực yêu cầu không gian làm việc rộng rãi, hiện đại.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội tuyệt vời này!