Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.
Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.
Cho thuê sàn văn phòng 400m² tại Võ Văn Kiệt, Quận 5 - Giá chỉ 310.000 VNĐ/m²
1, 5, Hồ Chí Minh
Chào mừng quý khách đến với cơ hội cho thuê sàn văn phòng diện tích lớn tại mặt tiền đường Võ Văn Kiệt, Quận 5 - lựa chọn lý tưởng cho doanh nghiệp phát triển!
Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 400m²
- Bố trí: Sàn văn phòng thông suốt, thuận tiện cho việc bố trí nội thất và không gian làm việc.
- Đặc điểm: Hiện trạng bàn giao đã hoàn thiện với trần, sàn gạch, máy lạnh âm trần, hệ thống PCCC tiêu chuẩn, đèn chiếu sáng đầy đủ.
Tiện ích xung quanh:
- Gần khu vực ăn uống và căn tin dành cho nhân viên, tạo điều kiện thuận lợi cho bữa trưa.
- Có bãi đậu xe ô tô và xe máy rộng rãi, dễ dàng cho việc đi lại.
- An ninh đảm bảo với bảo vệ 24/7, tạo sự yên tâm cho doanh nghiệp.
- Giao thông thuận tiện, dễ dàng tiếp cận các quận lân cận thông qua hệ thống giao thông hiện đại.
Giá và điều kiện:
- Giá thuê: 310.000 VNĐ/m² (tổng giá 124 triệu VNĐ)
Phù hợp với ai:
Không gian văn phòng này phù hợp cho các doanh nghiệp đang tìm kiếm một địa điểm làm việc chuyên nghiệp, hiện đại với giá thuê hợp lý.
Liên hệ:
Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và hỗ trợ xem văn phòng 24/7.