Cho thuê kho xưởng 800m² KDC Nam Cần Thơ - Xe tải 15 tấn - Giá 44 Triệu
Phường Phú Thứ, Quận Cái Răng, Cần Thơ
Cần tìm mặt bằng kho xưởng rộng rãi, kiên cố tại Cần Thơ? Cơ hội vàng sở hữu ngay kho 800m² tại KDC Nam Cần Thơ, sẵn sàng phục vụ mọi nhu cầu kinh doanh của bạn!
Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 800m² (20m x 40m)
- Bố trí: Kho trống suốt, dễ dàng tùy chỉnh công năng sử dụng. Có 1 toilet riêng.
- Đặc điểm: Trần cao 9m thoáng mát, cửa kho cao 5m rộng rãi, kết cấu xây dựng kiên cố, cao ráo. Trang bị PCCC đạt chuẩn, điện 3 pha.
Tiện ích xung quanh:
- Nằm tại Khu dân cư Nam Cần Thơ, Phường Phú Thứ, Quận Cái Răng, Cần Thơ.
- Mặt tiền đường lộ giới 30m, lề đường rộng 4m, xe tải trọng lớn 15 tấn ra vào thuận tiện.
- Dễ dàng kết nối giao thông với các tuyến đường huyết mạch, thuận lợi cho việc vận chuyển hàng hóa và giao thương.
- Gần các khu vực phát triển kinh tế, tiềm năng kinh doanh cao.
- Khu vực an ninh, dân cư đông đúc.
Giá và điều kiện:
- Giá thuê: 44.000.000 VNĐ/tháng (tương đương 55.000 VNĐ/m²)
- Điều kiện thuê: Cọc 2 tháng, hợp đồng dài hạn.
Phù hợp với ai:
Đây là lựa chọn lý tưởng cho các doanh nghiệp cần mặt bằng để làm kho xưởng sản xuất, trung tâm phân phối hàng hóa, showroom trưng bày sản phẩm hoặc làm văn phòng công ty.
Liên hệ:
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngay kho xưởng đắc địa này! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem kho trực tiếp.