Cho thuê kho xưởng 700m² Cự Khối, Long Biên - Xe 15 tấn vào, giá 49 triệu/tháng | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Cho thuê kho xưởng 700m² Cự Khối, Long Biên - Xe 15 tấn vào, giá 49 triệu/tháng

49 triệu/tháng
700 m²

Phường Cự Khối, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Cho thuê kho, nhà xưởng, đất
Diện tích
700 m²

Tìm kiếm không gian lý tưởng cho hoạt động sản xuất, kinh doanh của bạn? Kho xưởng 700m² tại Cự Khối, Long Biên sở hữu vị trí đắc địa cùng hạ tầng giao thông thuận lợi, sẵn sàng đáp ứng mọi nhu cầu.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 700m²
  • Bố trí: Kho xưởng rộng rãi, phù hợp nhiều loại hình kinh doanh, sản xuất.
  • Đặc điểm: Xe tải trọng 15 tấn ra vào thoải mái, giao thông kết nối nhanh chóng đến các tuyến đường huyết mạch.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường chính tại Phường Cự Khối, Quận Long Biên, giao thông cực kỳ thuận tiện.
  • Gần Cầu Thanh Trì và Cầu Vĩnh Tuy, kết nối dễ dàng với trung tâm thành phố và các tỉnh lân cận.
  • Khu vực phát triển công nghiệp, tập trung nhiều doanh nghiệp, thuận lợi cho giao thương.
  • Dễ dàng tiếp cận các dịch vụ logistics, vận tải chuyên nghiệp.
  • Pháp lý đất thổ cư, đảm bảo an toàn cho hoạt động kinh doanh lâu dài.

Giá và điều kiện:

  • Giá thuê: 49.000.000 VNĐ/tháng (tương đương 70.000 VNĐ/m²)

Phù hợp với ai:

Kho xưởng này đặc biệt phù hợp với các doanh nghiệp sản xuất, kinh doanh, logistics, hoặc các đơn vị cần không gian lưu trữ hàng hóa quy mô lớn. Vị trí gần các tuyến giao thông chính giúp tối ưu hóa chi phí vận chuyển và thời gian giao nhận hàng hóa.

Liên hệ:

Sở hữu ngay kho xưởng đắc địa này để phát triển kinh doanh! Liên hệ để nhận tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem kho sớm nhất.