Cho thuê kho xưởng 3600m² tại Tam Phước, Biên Hòa - Xe container ra vào 24/24! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Cho thuê kho xưởng 3600m² tại Tam Phước, Biên Hòa - Xe container ra vào 24/24!

178.2 triệu
2376 m² - 0 triệu/m²

Tam Phước, Biên Hòa, Đồng Nai

7 tháng trước
Loại
Cho thuê kho, nhà xưởng, đất
Diện tích
2376 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội thuê kho xưởng lý tưởng tại vị trí chiến lược Tam Phước, Biên Hòa, Đồng Nai. Với diện tích rộng lớn lên đến 3600m², kho xưởng này rất phù hợp cho các hoạt động sản xuất và kinh doanh với nhiều ngành nghề khác nhau.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 3600m²
  • Bố trí: Bao gồm 4 phân xưởng:
    • Xưởng 1: 60 x 39,6 = 2376m²
    • Xưởng 2: 60 x 39,6 = 2376m²
    • Xưởng 3: 60 x 39,6 = 2376m²
    • Xưởng 4: 50 x 24 = 1200m²
  • Đặc điểm: PCCC lắp đặt tự động và đã được nghiệm thu, trạm điện công suất 1000 kVA, cho thuê lẻ từng xưởng nếu cần.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các khu công nghiệp lớn, thuận lợi cho việc phân phối hàng hóa
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, xe container ra vào 24/24
  • Cách trung tâm Biên Hòa chỉ 10 phút di chuyển
  • Đầy đủ dịch vụ hỗ trợ như bảo vệ, vệ sinh và quản lý tòa nhà
  • Phù hợp cho nhiều ngành nghề sản xuất và kho bãi

Giá và điều kiện:

  • Giá thuê: 75.000 VND/m², tổng giá 178.200.000 VND
  • Đặt cọc: 5 tháng
  • Thời gian hợp đồng: Từ 3 năm trở lên, giá cả có thể thương lượng

Phù hợp với ai:

Công ty, doanh nghiệp đang tìm kiếm không gian sản xuất lớn với hệ thống cơ sở hạ tầng hiện đại và khả năng phát triển lâu dài.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội thuê kho xưởng tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem kho xưởng.