Cho thuê kho xưởng 20.000m² tại Bến Lức, Long An - Giá chỉ 70k/m², PCCC tự động | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Cho thuê kho xưởng 20.000m² tại Bến Lức, Long An - Giá chỉ 70k/m², PCCC tự động

1.4 tỷ
20000 m² - 0 triệu/m²

Bến Lức, Bến Lức, Long An

7 tháng trước
Loại
Cho thuê kho, nhà xưởng, đất
Diện tích
20000 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội tuyệt vời để thuê kho xưởng mới tại Bến Lức, Long An! Với vị trí đắc địa và nhiều tiện ích, đây là lựa chọn lý tưởng cho doanh nghiệp của bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 20.000m²
  • Diện tích đất: 60.000m²
  • Tải trọng nền: 3 tấn/m²
  • Hệ thống PCCC: Tự động
  • Trạm điện: 3 pha 560kva
  • Khuôn viên: Riêng biệt, thuận lợi cho việc vận chuyển hàng hóa
  • Thời hạn sử dụng: Lâu dài
  • Hóa đơn: Xuất đủ
  • Đối tượng môi trường: Đa ngành
  • Tiền cọc: 3 - 6 tháng
  • Thanh toán: Từng tháng
  • Ưu đãi: Miễn phí thời gian setup

Tiện ích xung quanh:

  • Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu công nghiệp lân cận
  • Cách trung tâm thị trấn Bến Lức chỉ 5 phút lái xe
  • Gần các dịch vụ hỗ trợ logistics như bến xe, cảng và nhà ga
  • Có nhiều tiện ích xung quanh như ngân hàng, nhà hàng và cửa hàng tiện lợi

Giá và điều kiện:

  • Giá thuê: 1.400.000.000 VND (1.4 tỷ)
  • Giá thuê/m²: 70.000 VND

Phù hợp với ai:

Kho xưởng này rất phù hợp cho các doanh nghiệp đang tìm kiếm không gian rộng rãi để lưu trữ hàng hóa hoặc sản xuất. Đặc biệt, với hệ thống PCCC và điện 3 pha, đây là một môi trường an toàn và thuận lợi cho nhiều ngành nghề khác nhau.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem kho xưởng trực tiếp!