Cho thuê Kho xưởng 1700m² Bình Chánh - Đường xe tải lớn, Mặt tiền 30m | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Cho thuê Kho xưởng 1700m² Bình Chánh - Đường xe tải lớn, Mặt tiền 30m

102 triệu
1700 m² - 0 triệu/m²

Xã Hưng Long, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

2 tháng trước
Loại
Cho thuê kho, nhà xưởng, đất
Diện tích
1700 m²

Cần tìm không gian lý tưởng cho hoạt động kho bãi hoặc sản xuất tại Bình Chánh? Kho xưởng rộng 1700m² với mặt tiền ấn tượng 30m và đường xe tải lớn ra vào dễ dàng chính là giải pháp tối ưu cho doanh nghiệp của bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 1700m²
  • Bố trí: Không gian kho xưởng trống, có điều hòa và 2 toilet.
  • Đặc điểm: Mặt tiền 30m, đường vào rộng 20m cho xe tải lớn, hệ thống phòng cháy chữa cháy đầy đủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách siêu thị Bách Hóa Xanh Đoàn Nguyễn Tuấn chỉ vài bước chân, thuận tiện cho việc mua sắm nhu yếu phẩm.
  • Gần lớp nhạc Tuấn Kiệt, khu vực dân cư đông đúc.
  • Nằm trên trục đường huyết mạch Đoàn Nguyễn Tuấn, dễ dàng kết nối giao thông.
  • Khu vực có nhiều doanh nghiệp, thuận lợi cho hoạt động logistics và sản xuất.

Giá và điều kiện:

  • Giá cho thuê: 60.000 VNĐ/m² (tương đương 102 triệu VNĐ/tháng)
  • Thời gian thuê: Linh hoạt, tối thiểu 6 tháng.

Phù hợp với ai:

Nhà xưởng này cực kỳ phù hợp cho các doanh nghiệp hoạt động trong lĩnh vực sản xuất, lưu trữ hàng hóa, logistics, hoặc kinh doanh cần mặt bằng rộng rãi, dễ dàng vận chuyển và giao dịch.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu không gian làm việc lý tưởng này. Liên hệ ngay để nhận tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem kho!

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Đường Đoàn Nguyễn Tuấn, Xã Hưng Long, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh
Tỉnh/Thành: Hồ Chí Minh
Quận/Huyện: Huyện Bình Chánh
Phường/Xã: Xã Hưng Long
0
So sánh