Cho thuê kho, nhà xưởng KCN Hoà Cầm 400m² - 3000m², giá chỉ từ 49.000đ/m²! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Cho thuê kho, nhà xưởng KCN Hoà Cầm 400m² - 3000m², giá chỉ từ 49.000đ/m²!

19.6 triệu
400 m² - 0 triệu/m²

Hòa Thọ Tây, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

7 tháng trước
Loại
Cho thuê kho, nhà xưởng, đất
Diện tích
400 m²

Cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ! Bạn đang tìm kiếm một không gian kho, nhà xưởng lý tưởng để phát triển sản xuất hay logistic? Hãy đến với chúng tôi tại KCN Hoà Cầm, nơi có vị trí đẹp, hạ tầng hoàn chỉnh và dễ dàng tuyển dụng lao động.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 400m² - 3000m²
  • Bố trí: Diện tích linh hoạt, phù hợp cho sản xuất, chứa hàng hoặc logistic
  • Đặc điểm: Hệ thống PCCC đạt chuẩn, điện 3 pha mạnh, trần cao, nền bê tông kiên cố, xe container ra vào dễ dàng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Quốc lộ 1A, thuận tiện cho vận chuyển hàng hóa
  • Cách cảng biển Đà Nẵng chỉ vài phút lái xe
  • Khu vực có nhiều công ty, thuận lợi cho tuyển dụng lao động
  • Cơ sở hạ tầng tốt, đảm bảo an toàn cho hoạt động sản xuất

Giá và điều kiện:

  • Giá thuê: 49.000đ/m²/tháng (19.600.000 VND)

Phù hợp với ai:

Không chỉ dành cho các nhà đầu tư mà còn cho những doanh nghiệp cần không gian rộng rãi và tiện lợi để phát triển hoạt động kinh doanh.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem kho thực tế. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu không gian làm việc lý tưởng này!