Cho thuê đất mặt tiền đẹp đường Vành Đai 3, Biên Hòa 5.000m² - Vị trí đắc địa, gần nút giao Tân Vạn! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Cho thuê đất mặt tiền đẹp đường Vành Đai 3, Biên Hòa 5.000m² - Vị trí đắc địa, gần nút giao Tân Vạn!

140 triệu
5000 m² - 0 triệu/m²

Tân Vạn, Biên Hòa, Đồng Nai

7 tháng trước
Loại
Cho thuê kho, nhà xưởng, đất
Diện tích
5000 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội thuê đất tuyệt vời tại mặt tiền đường Vành Đai 3, Biên Hòa! Với vị trí đắc địa và diện tích lớn, đây là nơi lý tưởng để phát triển kinh doanh của bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 5.000m²
  • Bố trí: Đất bằng phẳng, mặt tiền lớn, thuận lợi cho việc xây dựng và kinh doanh
  • Đặc điểm: Gần nút giao Tân Vạn Bình Dương, cách Quốc lộ 1 chỉ 200m và Quốc lộ 1K chỉ 5 phút di chuyển

Tiện ích xung quanh:

  • Đối diện dự án The Gió của An Gia, căn hộ cao cấp 40 tầng
  • Sát bến xe buýt 150 Tân Vạn, lưu lượng giao thông cực lớn
  • Trục đường huyết mạch, xe container ra vào thuận lợi
  • Phù hợp cho các hoạt động kinh doanh như kho xưởng, bãi xe, showroom trưng bày và điểm trung chuyển hàng hóa

Giá và điều kiện:

  • Giá thuê: 28.000đ/m²/th, tổng giá 140 triệu/tháng
  • Hợp đồng dài hạn, pháp lý rõ ràng

Phù hợp với ai:

Đất cho thuê này rất phù hợp với các doanh nghiệp cần mặt bằng rộng rãi để mở kho xưởng hoặc showroom, cũng như các hoạt động logistics và trung chuyển hàng hóa.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội kinh doanh này! Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem đất.