Chính chủ bán CHDV Láng Hạ 77m² giá 135 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Chính chủ bán CHDV Láng Hạ 77m² giá 135 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

135 tỷ/tháng
77 m² - 1753 triệu/m²

Phường Láng Hạ, Quận Đống Đa, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
27 Phòng
Diện tích
77 m²

Chính chủ bán căn hộ dịch vụ (CHDV) đầy đủ tiện ích tại phường Láng Hạ, quận Đống Đa, Hà Nội. Với thiết kế hiện đại, căn hộ này không chỉ là nơi ở lý tưởng mà còn là cơ hội đầu tư sinh lời hấp dẫn cho những ai yêu thích lĩnh vực bất động sản.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 77m²
  • Bố trí: 8 tầng, mỗi tầng 4 phòng, tổng cộng 27 phòng khép kín, đầy đủ nội thất
  • Đặc điểm: Mặt tiền 6m, sổ đỏ nở hậu siêu đẹp, giấy phép xây dựng và phòng cháy chữa cháy đạt chuẩn

Tiện ích xung quanh:

  • Gần nhiều tiện ích như siêu thị, nhà hàng và quán cà phê nổi tiếng
  • Thuận tiện di chuyển đến các trục đường chính như Đường Láng, Nguyễn Chí Thanh
  • Cách trường học và bệnh viện chỉ vài phút đi bộ, thuận lợi cho gia đình và khách thuê
  • Vị trí đẹp, gần phố, ngõ thông tứ tung, dễ dàng cho việc kinh doanh và cho thuê

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 135 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ dịch vụ này phù hợp với nhà đầu tư bất động sản, người muốn kinh doanh cho thuê hoặc những ai tìm kiếm một nơi ở tiện nghi tại trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà và giao dịch với Em An - cơ hội không thể bỏ lỡ!