CHDV Huỳnh Văn Nghệ 192m² giá 29.5 tỷ, thang máy | TongkhoBDS.com

Property main image
14 ảnh
Đã copy mã tin!

CHDV Huỳnh Văn Nghệ 192m² giá 29.5 tỷ, thang máy

29.5 tỷ
192 m² - 154 triệu/m²

Phường 15, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

1 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
192 m²

Tòa CHDV 37 phòng full nội thất, có thang máy, dòng tiền đang khai thác mạnh tại Huỳnh Văn Nghệ (P15, Tân Bình) — phù hợp nhà đầu tư cần tài sản vận hành ổn định gần khu sân bay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:192m² (ngang 8m x dài 25m)
  • Bố trí:5 tầng + sân thượng, 37 phòng CHDV khép kín
  • Đặc điểm:Hẻm 5m thông thoáng; thang máy; full nội thất (máy lạnh, tủ lạnh, smart lock...); kết cấu BTCT kiên cố; có hệ thống PCCC; đất vuông vức, phong thủy tốt; sổ hồng riêng chính chủ, hoàn công đủ

Tiện ích xung quanh:

  • Khu vực sát sân bay Tân Sơn Nhất, thuận tiện đón khách và khai thác cho thuê
  • Gần dự án Ga T3 (khu vực hạ tầng đang hoàn thiện), tiềm năng tăng giá theo hạ tầng
  • Khu dân cư sầm uất, nhu cầu thuê phòng cao, dễ vận hành lấp đầy
  • Hẻm 5m thông thoáng, di chuyển và tiếp cận tòa nhà thuận tiện
  • Tiện kết nối các trục giao thông khu vực Tân Bình, phù hợp khách thuê làm việc/di chuyển thường xuyên

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:29.5 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp nhà đầu tư mua giữ tài sản trung tâm có dòng tiền, muốn tiếp quản mô hình CHDV vận hành sẵn; phù hợp đội vận hành chuyên nghiệp cần tòa nhà quy mô 37 phòng, có thang máy, tiêu chuẩn an toàn và pháp lý rõ ràng.

Liên hệ:

Gọi trao đổi để nhận thông tin vận hành, xem thực tế tòa nhà và kiểm tra dòng tiền chi tiết (làm việc trực tiếp, bảo mật thông tin).