Chdv 70m² Xuân Phương - Dòng Tiền 800 Triệu/Năm - Oto Vào Nhà | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Chdv 70m² Xuân Phương - Dòng Tiền 800 Triệu/Năm - Oto Vào Nhà

18 tỷ
70 m² - 257 triệu/m²

Phường Xuân Phương, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
70 m²

Nhà phố dịch vụ đắc địa tại Xuân Phương - Dòng tiền ổn định, tiềm năng sinh lời cao!

Cơ hội đầu tư hấp dẫn sở hữu ngay căn hộ dịch vụ tọa lạc tại vị trí trung tâm, khu vực tập trung nhiều trường Đại học, Cao đẳng. Nhu cầu thuê phòng luôn ở mức cao, đảm bảo dòng tiền ổn định cho chủ sở hữu.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 70m²
  • Bố trí: 7 tầng, thiết kế 17 phòng căn hộ dịch vụ khép kín, đầy đủ nội thất cao cấp.
  • Đặc điểm: Đường trước nhà thông thoáng, xe 7 chỗ ra vào thoải mái. Nhà có đầy đủ Giấy phép xây dựng, Chứng nhận an toàn Phòng cháy chữa cháy, sẵn sàng vận hành cho thuê.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trong khu vực tập trung nhiều trường Đại học, Cao đẳng lớn như Đại học Công nghiệp, Học viện Chính sách và Phát triển, cách Quốc lộ 32 chỉ vài phút di chuyển.
  • Gần các tuyến đường huyết mạch: Xuân Phương, Phương Canh, Trịnh Văn Bô, dễ dàng kết nối giao thông đến các quận trung tâm và khu vực lân cận.
  • Nhu cầu thuê phòng trọ, căn hộ dịch vụ luôn cao do mật độ sinh viên và người lao động đông đúc.
  • Gần các tiện ích công cộng thiết yếu: chợ, siêu thị, bệnh viện, công viên...

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 18 tỷ (có thương lượng, miễn trung gian). Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng công chứng.
  • Dòng tiền: Ước tính hơn 800 triệu/năm từ việc cho thuê.

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm bất động sản có dòng tiền ổn định, vị trí đắc địa tại khu vực có nhu cầu thuê cao. Thích hợp cho việc kinh doanh cho thuê căn hộ dịch vụ chuyên nghiệp.