CHDV 4 Tầng Linh Đông Thủ Đức - 21PN Dòng Tiền 70 Triệu/Tháng - Giá Sốc 13.5 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

CHDV 4 Tầng Linh Đông Thủ Đức - 21PN Dòng Tiền 70 Triệu/Tháng - Giá Sốc 13.5 Tỷ

13.5 tỷ
96 m² - 141 triệu/m²

Phường Linh Đông, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
21 Phòng
Diện tích
96 m²

GIẢM SỐC 700 TRIỆU – CHDV 4 TẦNG ĐẦU TƯ DÒNG TIỀN CỰC KHỦNG TẠI LINH ĐÔNG, THỦ ĐỨC CHỈ CÒN 13.5 TỶ!

Cơ hội đầu tư bất động sản có dòng tiền thực tế lên đến ~70 triệu đồng mỗi tháng. Chủ nhà cần bán gấp căn CHDV 4 tầng kiên cố, vị trí đắc địa ngay mặt tiền đường Linh Đông, Phường Linh Đông, TP. Thủ Đức.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 96m² (8m x 12m)
  • Bố trí: 4 tầng kiên cố, bao gồm 21 phòng cho thuê đã khai thác full công suất.
  • Đặc điểm: Trang bị đầy đủ hệ thống phòng cháy chữa cháy (PCCC) theo tiêu chuẩn, đảm bảo an toàn. Vị trí mặt tiền đường Linh Đông sầm uất, khu dân cư đông đúc, nhu cầu thuê luôn cao, dễ dàng lấp đầy phòng và giữ giá thuê ổn định. Biên lợi nhuận tốt so với mức giá chào bán.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay trục đường Linh Đông, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận và trung tâm thành phố.
  • Khu dân cư đông đúc, tập trung nhiều tiện ích như chợ, trường học, cửa hàng tiện lợi.
  • Gần các trường học các cấp trên địa bàn Phường Linh Đông, thuận tiện cho việc đi lại của học sinh.
  • Di chuyển nhanh chóng đến các tuyến đường huyết mạch của TP. Thủ Đức.
  • Cơ sở hạ tầng phát triển, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt và kinh doanh của cư dân.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13.5 tỷ đồng (Đã bao gồm 700 triệu tiền giảm giá).

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội đầu tư vàng cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm một bất động sản có dòng tiền ổn định, khả năng sinh lời cao và vị trí thuận lợi cho thuê. Phù hợp với những ai muốn sở hữu một tài sản tạo thu nhập thụ động bền vững.