Cặp nhà phố mặt tiền Thạnh Xuân 38, quận 12, 58.8m² - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Cặp nhà phố mặt tiền Thạnh Xuân 38, quận 12, 58.8m² - Đầu tư sinh lời ngay!

6.89 tỷ
58.8 m² - 117 triệu/m²

Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
58.8 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu cặp nhà phố luxury mặt tiền Thạnh Xuân 38, phường Thới An, quận 12, TP.HCM. Đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống đẳng cấp và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 58.8m² (4.2m x 14m)
  • Bố trí: 1 lửng, 3 lầu
  • Đặc điểm: 4 phòng ngủ, 5 WC, full nội thất cao cấp, chỉ việc xách vali vào ở ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường THCS Thới An, thuận tiện cho việc học hành của trẻ nhỏ
  • Cách chợ Thới An chỉ 300m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Dễ dàng di chuyển đến trung tâm quận 12 và các quận lân cận qua các tuyến đường lớn
  • Gần bệnh viện quận 12, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình
  • Môi trường sống yên tĩnh, trong lành, phù hợp với gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: Căn trái: 6.89 tỷ VND, Căn phải: 6.98 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Cặp nhà phố này rất phù hợp với các gia đình có nhu cầu ở ngay, hoặc các nhà đầu tư muốn khai thác cho thuê với dòng tiền ổn định.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được xem nhà thực tế và làm việc trực tiếp với chính chủ.