Cặp đất 170m² mặt tiền Dương Đình Nghệ, Đà Nẵng - Tặng nhà 3 tầng, giá 38,5 tỷ! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Cặp đất 170m² mặt tiền Dương Đình Nghệ, Đà Nẵng - Tặng nhà 3 tầng, giá 38,5 tỷ!

38.5 tỷ
170 m² - 226 triệu/m²

Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
170 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại khu vực Sơn Trà, Đà Nẵng! Cặp đất 170m² với mặt tiền rộng 10m trên đường Dương Đình Nghệ, chỉ cách bãi biển Mỹ Khê vài phút di chuyển, là lựa chọn lý tưởng cho những ai đam mê kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 170m²
  • Bố trí: Gồm 2 lô liền kề, 3 tầng nhà xây sẵn
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường 7,5m, lề đường 4,5m, thuận tiện giao thương

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các căn hộ, spa, khách sạn, dễ dàng khai thác kinh doanh
  • Chỉ vài phút đến bãi biển Mỹ Khê nổi tiếng
  • Hệ thống giao thông phát triển, kết nối thuận tiện đến các khu vực lân cận
  • Khu vực sầm uất, thu hút đông đảo khách du lịch và người dân địa phương

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 38,5 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Chắc chắn đây là cơ hội không thể bỏ qua cho các nhà đầu tư bất động sản, các doanh nhân muốn mở rộng kinh doanh trong lĩnh vực du lịch, khách sạn hoặc cho thuê dài hạn.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này! Chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ bạn.