Căn Villa Đinh Gia Trinh, Đà Nẵng 309m² giá 19 tỷ - Độc nhất trên trục đường! | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn Villa Đinh Gia Trinh, Đà Nẵng 309m² giá 19 tỷ - Độc nhất trên trục đường!

19 tỷ
309 m² - 61 triệu/m²

Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

4 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Phòng ngủ
5 Phòng
Diện tích
309 m²

Chào mừng quý khách đến với căn villa Đinh Gia Trinh độc nhất tại Đà Nẵng, nơi hội tụ của sự sang trọng và yên bình giữa lòng thành phố.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 309m²
  • Bố trí: Biệt thự 4 tầng với 5 phòng ngủ khép kín, không gian riêng tư và thoáng đãng
  • Đặc điểm: Mặt tiền 12m, kiến trúc châu Âu, tỷ lệ xây dựng chuẩn villa sân vườn

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học và các trung tâm thương mại lớn, thuận tiện cho việc mua sắm và giáo dục
  • Chỉ cách bờ biển Mỹ Khê khoảng 10 phút di chuyển bằng xe máy
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận
  • Khu vực yên tĩnh, lý tưởng cho gia đình, tạo không gian sống trong lành và thư giãn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 19 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn villa này rất phù hợp cho những gia đình tìm kiếm không gian sống lý tưởng hoặc các nhà đầu tư muốn sở hữu tài sản giá trị trong khu vực phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn villa độc nhất này! Hãy gọi ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!