Căn mặt phố Láng Hạ, Đống Đa 145m² giá 52 tỷ - Cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn mặt phố Láng Hạ, Đống Đa 145m² giá 52 tỷ - Cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ!

52 tỷ
145 m² - 359 triệu/m²

Phường Láng Hạ, Quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
145 m²

Căn mặt phố Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội là cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ với diện tích 145m² và mặt tiền gần 7m. Đây là khu vực sầm uất, nơi mà các hoạt động kinh doanh diễn ra không ngừng nghỉ, lý tưởng cho các chủ đầu tư và doanh nhân.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 145m²
  • Bố trí: Mặt tiền rộng gần 7m, thuận tiện cho việc đỗ xe ô tô tải ngay trước cửa
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, sẵn sàng sang tên

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các tuyến đường lớn như Nguyên Hồng, Láng, Nguyễn Chí Thanh, thuận tiện di chuyển
  • Trong khu vực có nhiều cửa hàng, văn phòng và dịch vụ ăn uống, tạo điều kiện kinh doanh lý tưởng
  • Được bao quanh bởi nhiều dự án phát triển, hứa hẹn tiềm năng tăng giá cao
  • Gần các trường học và bệnh viện, đảm bảo an sinh cho cư dân

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 52 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà này phù hợp với các nhà đầu tư, doanh nhân hoặc những ai đang tìm kiếm một vị trí kinh doanh đắc địa tại Hà Nội.

Liên hệ:

Hãy inbox hoặc bình luận ngay để nhận vị trí và video căn nhà. Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư này!