Căn hộ Xuân Mai Thanh Bình, Hà Đông 47m² giá 3.55 tỷ - Thiết kế hiện đại, view thoáng mát! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Xuân Mai Thanh Bình, Hà Đông 47m² giá 3.55 tỷ - Thiết kế hiện đại, view thoáng mát!

3.55 tỷ
47 m² - 76 triệu/m²

Phường Mộ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
1 Phòng
Phòng tắm
1 Phòng
Diện tích
47 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt đẹp tại tòa nhà Xuân Mai Thanh Bình, phường Mộ Lao, quận Hà Đông, TP Hà Nội! Căn hộ 47m² với thiết kế hiện đại, không gian sống thoải mái và tiện nghi đang chờ đón bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:47m²
  • Bố trí:1 phòng ngủ và 1 phòng tắm, có thể cải tạo thành 2 phòng ngủ
  • Đặc điểm:Thiết kế hiện đại, không gian thoáng đãng, tòa nhà còn mới và chắc chắn

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chung cư cao cấp Kapler, thuận tiện cho việc mua sắm và sinh hoạt
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, thuận lợi cho gia đình có con nhỏ
  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom và Big C
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận qua hệ thống giao thông phát triển
  • Không gian sống yên tĩnh, an ninh tốt, lý tưởng cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:3.55 tỷ VND, có thương lượng

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp với các gia đình trẻ, các cặp đôi hoặc nhà đầu tư muốn tìm kiếm bất động sản tại khu vực Hà Đông, với tiềm năng tăng giá cao trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ lý tưởng này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội