Căn hộ X2 Đại Kim 77m² giá 6.19 tỷ - Đầy đủ nội thất, sẵn sàng vào ở! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ X2 Đại Kim 77m² giá 6.19 tỷ - Đầy đủ nội thất, sẵn sàng vào ở!

6.19 tỷ
77 m² - 80 triệu/m²

Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
77 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ 3 phòng ngủ tại chung cư X2 Đại Kim, nơi lý tưởng để tận hưởng cuộc sống hiện đại. Với diện tích 77m², căn hộ này không chỉ đầy đủ nội thất mà còn được thiết kế thông minh, tối ưu hóa không gian sống cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 77m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Tầng thấp tiện đi lại, không gian thoáng đãng, gần hồ điều hòa Định Công, tòa nhà 27 tầng có 2 tầng thương mại và 3 hầm để xe, sẵn slot ô tô.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần hồ điều hòa Định Công, thuận tiện cho việc đi bộ và tập thể dục
  • Các tiện ích như siêu thị, cửa hàng tiện lợi chỉ cách 500m
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Trường học các cấp gần kề, thuận tiện cho con em đi học

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.19 tỷ VND, có thương lượng

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp cho các gia đình tìm kiếm không gian sống thoải mái, gần gũi với thiên nhiên và các tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này!