Căn hộ X2 Đại Kim 123m² giá 8.795 tỷ - Full nội thất, bàn giao ngay!
Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội
Giải quyết triệt để nỗi lo thiếu chỗ đỗ xe ô tô với căn hộ cao cấp tại tòa X2 Đại Kim. Không gian sống rộng rãi, thiết kế tối ưu cùng pháp lý vững vàng, sẵn sàng chào đón chủ nhân mới vào ở ngay.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích:123m²
- Bố trí:4 phòng ngủ, 2 vệ sinh, phòng khách và bếp thoáng đãng
- Đặc điểm:Căn hộ full nội thất cao cấp, tòa nhà do Bộ Quốc phòng xây dựng đảm bảo chất lượng, mới bàn giao, sở hữu 3 tầng hầm đỗ xe cực kỳ rộng rãi
Tiện ích xung quanh:
- Gần chợ Đại Kim, thuận tiện mua sắm thực phẩm và nhu yếu phẩm hàng ngày
- Hệ thống trường học các cấp (Tiểu học, THCS Đại Kim) nằm ngay trong khu vực, thuận tiện cho con em đi học
- Cách Bệnh viện Nội tiết Trung ương một khoảng ngắn, đảm bảo an tâm về chăm sóc sức khỏe
- Kết nối giao thông dễ dàng đến khu đô thị Linh Đàm và các trục đường chính của quận Hoàng Mai
- Khu dân cư văn minh, an ninh nghiêm ngặt, môi trường sống trong lành và yên tĩnh
Giá và điều kiện:
- Giá bán:8.795 tỷ (tương đương 71.5 triệu/m²)
Phù hợp với ai:
Lựa chọn hoàn hảo cho các gia đình đa thế hệ cần nhiều phòng ngủ hoặc những anh chị sở hữu ô tô đang tìm kiếm căn hộ có hầm để xe rộng rãi, pháp lý sổ hồng lâu dài.
Liên hệ:
Quý khách vui lòng liên hệ ngay hôm nay để xem nhà thực tế và nhận tư vấn chi tiết nhất!