Căn hộ Vung Tau Centre Point 77m² giá 4.4 tỷ - View biển tuyệt đẹp, đầy đủ nội thất! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Vung Tau Centre Point 77m² giá 4.4 tỷ - View biển tuyệt đẹp, đầy đủ nội thất!

4.4 tỷ
77 m² - 57 triệu/m²

Vũng Tàu, Bà Rịa - Vũng Tàu

7 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
77 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ Vung Tau Centre Point - một không gian sống lý tưởng với view biển tuyệt đẹp và đầy đủ nội thất cao cấp. Đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một căn hộ hoàn hảo tại thành phố biển Vũng Tàu.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 77m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Tầng cao thoáng mát, cửa Đông Nam, ban công Tây Bắc

Tiện ích xung quanh:

  • Gần bãi biển Vọng Nguyệt chỉ 500m, thuận tiện cho những buổi tắm biển thư giãn
  • Cách trung tâm thương mại Vũng Tàu Plaza khoảng 1km, dễ dàng mua sắm và giải trí
  • Đường 2/9 kết nối nhanh chóng tới các khu vực khác của thành phố, thuận lợi di chuyển
  • Gần các nhà hàng, quán cà phê nổi tiếng, đáp ứng nhu cầu ẩm thực đa dạng
  • Hệ thống an ninh 24/7, đảm bảo an toàn cho cư dân

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.4 tỷ VND (đã bao gồm VAT, phí bảo trì & phí ra sổ)

Phù hợp với ai:

Căn hộ này là lựa chọn lý tưởng cho gia đình nhỏ, các cặp đôi mới cưới hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống nghỉ dưỡng tại Vũng Tàu.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được tư vấn và sắp xếp lịch xem nhà ngay hôm nay!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội