Căn hộ Vinhomes Times City 76m² giá chỉ 11.65 tỷ - Sẵn sàng vào ở! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Vinhomes Times City 76m² giá chỉ 11.65 tỷ - Sẵn sàng vào ở!

11.65 tỷ
76 m² - 153 triệu/m²

Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
76 m²

Khám phá không gian sống đẳng cấp tại căn hộ Vinhomes Times City, khu đô thị rộng lớn với đầy đủ tiện ích hàng đầu Hà Nội. Đây là khu phức hợp duy nhất trong nội đô sở hữu các tiện ích nổi bật như Vinmec, Vinschool, Vincom, đáp ứng mọi nhu cầu của cư dân.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 76m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh
  • Đặc điểm: Full nội thất cao cấp, thiết kế hiện đại, ánh sáng tự nhiên tràn ngập các phòng, căn hộ ít ở, còn mới nguyên.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần bệnh viện Vinmec, chỉ mất 5 phút đi bộ
  • Cách trường Vinschool 10 phút đi bộ, thuận tiện cho việc học tập của trẻ
  • Chỉ 200m đến trung tâm thương mại Vincom, nơi mua sắm và giải trí hàng đầu
  • Hệ thống giao thông thuận lợi với các tuyến xe buýt và metro gần kề
  • Khuôn viên xanh và an ninh 24/7, đảm bảo an toàn cho cư dân

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.65 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn hộ lý tưởng cho những gia đình muốn tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại, hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm sản phẩm bất động sản có tiềm năng tăng giá.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt đẹp này! Chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ bạn trong việc xem nhà và thương thảo giá cả.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam