Căn hộ Vinhomes Thủ Đức 115m² giá 7.475 tỷ - Căn góc view sông Hồng cực đẹp! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Vinhomes Thủ Đức 115m² giá 7.475 tỷ - Căn góc view sông Hồng cực đẹp!

7.475 tỷ
115 m² - 65 triệu/m²

Phường Long Bình, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
115 m²

Khám phá ngay căn hộ tuyệt đẹp tại Vinhomes Thủ Đức với thiết kế tinh tế và vị trí đắc địa. Căn góc 3 phòng ngủ (115m²) tầng trung, với view sông Hồng tuyệt đẹp, đảm bảo mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:115m²
  • Bố trí:3 phòng ngủ, 2 phòng tắm, phòng khách rộng rãi, bếp hiện đại
  • Đặc điểm:Full nội thất nhập khẩu, đơn vị quản lý quốc tế chuẩn 5 sao

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học quốc tế, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách siêu thị VinMart chỉ 500m, mua sắm dễ dàng
  • Gần bệnh viện quốc tế Vinmec, đảm bảo sức khỏe cho gia đình
  • Dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố qua các tuyến đường lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:7.475 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn hộ này là lựa chọn hoàn hảo cho những gia đình trẻ hoặc những ai đang tìm kiếm không gian sống hiện đại, sang trọng và tiện nghi.

Liên hệ:

Hãy nhanh chóng liên hệ để được tư vấn và xem căn hộ ngay hôm nay!