Căn hộ Vinhomes Smart City Tây Mỗ 43m² giá 3.96 tỷ - View bể bơi thoáng đãng! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Vinhomes Smart City Tây Mỗ 43m² giá 3.96 tỷ - View bể bơi thoáng đãng!

3.96 tỷ
43 m² - 92 triệu/m²

Phường Tây Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
1 Phòng
Diện tích
43 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ tuyệt đẹp tại Vinhomes Smart City, nơi mang đến không gian sống lý tưởng với view bể bơi thoáng đãng. Căn hộ 1n+1 này có diện tích 43m², nằm ở tầng trung, hướng Đông Nam, giúp bạn tận hưởng không khí mát mẻ quanh năm.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 43m²
  • Bố trí: 1 phòng ngủ + 1 phòng khách
  • Đặc điểm: Nội thất gỗ cao cấp, đầy đủ tiện nghi, chỉ cần xách vali vào ở ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường mầm non và tiểu học, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Tây Mỗ khoảng 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện đa khoa Nam Từ Liêm, đảm bảo an tâm cho sức khỏe
  • Tiện lợi di chuyển với hệ thống giao thông công cộng phát triển xung quanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.96 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất thích hợp cho cặp đôi trẻ, gia đình nhỏ hoặc nhà đầu tư tìm kiếm một tài sản giá trị trong khu vực phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ lý tưởng này, hãy nhanh tay liên hệ để được tư vấn và xem nhà ngay hôm nay!