Căn hộ Vinhomes Smart City 63m² giá 5.766 tỷ - Cơ hội không thể bỏ lỡ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Vinhomes Smart City 63m² giá 5.766 tỷ - Cơ hội không thể bỏ lỡ!

5.766 tỷ
63 m² - 92 triệu/m²

Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
63 m²

Khám phá căn hộ 2 phòng ngủ hiếm hoi tại Vinhomes Smart City, với giá chỉ 5.766 triệu VND! Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi trong lòng Hà Nội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 63m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 bếp, 1 wc
  • Đặc điểm: Căn hộ thiết kế hiện đại, ánh sáng tự nhiên, view đẹp, đầy đủ nội thất cơ bản.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm thương mại Vincom Mega Mall, thuận tiện cho việc mua sắm.
  • Cách trường học Quốc tế Vinschool chỉ 1km, phù hợp cho gia đình có trẻ em.
  • Hệ thống giao thông thuận tiện với tuyến Metro số 6 dự kiến đi vào hoạt động sắp tới.
  • Gần bệnh viện Đa khoa Nam Từ Liêm, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình.
  • Không gian sống trong lành với nhiều công viên và khu vui chơi trẻ em xung quanh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.766 triệu VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ lý tưởng cho gia đình trẻ, người đi làm và những ai tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và hiện đại.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn chi tiết và xem nhà thực tế!