Căn hộ Vinhomes Royal City 181m² giá 20 tỷ - Căn góc nội thất hoàn thiện! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
11 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Vinhomes Royal City 181m² giá 20 tỷ - Căn góc nội thất hoàn thiện!

20 tỷ
181 m² - 110 triệu/m²

Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
181 m²

Khám phá không gian sống đẳng cấp tại căn hộ Vinhomes Royal City với diện tích 181m². Đây là căn góc tuyệt đẹp, mang đến ánh sáng tự nhiên tràn ngập và không gian sống thoải mái cho cả gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 181m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, phòng khách và bếp rộng rãi
  • Đặc điểm: Nội thất bàn giao hoàn thiện theo hình, thiết kế hiện đại, sang trọng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Royal City, Vincom
  • Chỉ cách trường học quốc tế và bệnh viện vài phút đi bộ
  • Dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố qua đường Nguyễn Trãi
  • Có công viên và khu vui chơi trẻ em trong khuôn viên dự án

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 20 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, hiện đại và gần gũi với các tiện ích đô thị. Đây cũng là lựa chọn hoàn hảo cho các nhà đầu tư bất động sản.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ với chúng tôi ngay hôm nay để được tư vấn chi tiết và đặt lịch xem nhà!