Căn hộ Vinhomes Ocean Park Gia Lâm 81m² 5.346 tỷ - Bàn giao ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Vinhomes Ocean Park Gia Lâm 81m² 5.346 tỷ - Bàn giao ngay

5.346 tỷ
81 m² - 66 triệu/m²

Xã Đa Tốn, Huyện Gia Lâm, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
81 m²

View đẹp nội khu và ban công Đông Bắc đón gió nhẹ khiến căn hộ 3PN này sẵn sàng bàn giao ngay cho gia đình chuẩn bị dọn vào ở.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:81m²
  • Bố trí:Phòng khách liên thông bếp mở, 3 phòng ngủ rộng, 2 phòng vệ sinh
  • Đặc điểm:Ban công Đông Bắc ít nắng, view nội khu thoáng, hoàn thiện cơ bản dễ decor

Tiện ích xung quanh:

  • Vincom Mega Mall Ocean Park ngay nội khu phục vụ mua sắm & ẩm thực
  • Vinmec Ocean Park đáp ứng khám chữa bệnh chuẩn quốc tế ngay gần căn hộ
  • Vinschool Ocean Park từ mầm non đến THPT thuận tiện theo sát hành trình học tập
  • Bể bơi nước mặn và công viên trung tâm cho gia đình vui chơi cả ngày
  • Ga Metro số 8 kết nối Gia Lâm với trung tâm và các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:5.346 tỷ

Phù hợp với ai:

Gia đình 2-3 thế hệ cần không gian rộng, tiện ích Vingroup đầy đủ và di chuyển thuận lợi đến trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Để sắp xếp lịch xem thực tế và nhận bảng chi tiết tài chính, kết nối đội ngũ tư vấn chuyên nghiệp.