Căn hộ Vinhomes Ocean Park Gia Lâm 75m² giá 4.96 tỷ - View thoáng đãng từ ban công! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Vinhomes Ocean Park Gia Lâm 75m² giá 4.96 tỷ - View thoáng đãng từ ban công!

4.96 tỷ
75 m² - 66 triệu/m²

Xã Đa Tốn, Huyện Gia Lâm, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
75 m²

Chào mừng bạn đến với không gian sống lý tưởng tại Vinhomes Ocean Park! Căn hộ 3 phòng ngủ với diện tích rộng rãi 75m² sẽ mang đến cho bạn một cuộc sống thoải mái và tiện nghi. Hãy tận hưởng view thoáng đãng từ ban công hướng Đông Nam, nơi bạn có thể thư giãn và ngắm nhìn khung cảnh xung quanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 75m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm, phòng khách và bếp liền kề
  • Đặc điểm: Căn hộ có thiết kế hiện đại, không gian mở, đầy đủ ánh sáng tự nhiên

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường THCS Đa Tốn, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách siêu thị VinMart chỉ 500m, tiện lợi cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện đa khoa Gia Lâm, đảm bảo an tâm cho sức khỏe gia đình bạn
  • Dễ dàng di chuyển đến trung tâm Hà Nội qua hệ thống giao thông thuận tiện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.960 triệu VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp cho gia đình trẻ đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại, tiện nghi và gần gũi với thiên nhiên.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.