Căn hộ Vinhomes Ocean Park 58m² giá 8.75 tỷ - Hướng Đông Bắc, sẵn sổ hồng! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Vinhomes Ocean Park 58m² giá 8.75 tỷ - Hướng Đông Bắc, sẵn sổ hồng!

8.75 tỷ
58 m² - 151 triệu/m²

Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên

4 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
58 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ lý tưởng tại Vinhomes Ocean Park, huyện Văn Giang, tỉnh Hưng Yên! Với diện tích 58m² và hướng Đông Bắc, căn hộ này không chỉ mang lại không gian sống thoải mái mà còn tích hợp nhiều tiện ích hiện đại. Đặc biệt, căn hộ đã có sổ hồng sẵn, giúp bạn yên tâm về mặt pháp lý.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 58m²
  • Bố trí: Thiết kế thông minh, tối ưu không gian sống
  • Đặc điểm: Mặt tiền 4,5m, sẵn sàng vào ở, nội thất cơ bản

Tiện ích xung quanh:

  • Gần làng Sake, nơi có nhiều nhà hàng và quán ăn nổi tiếng
  • Cách kinh đô ánh sáng chỉ vài phút di chuyển
  • Thuận tiện di chuyển đến các tuyến đường lớn, bao gồm đường Đại Dương
  • Gần công viên và khu vui chơi giải trí

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.75 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này phù hợp cho gia đình trẻ, các cặp đôi hoặc nhà đầu tư muốn tìm kiếm một bất động sản với vị trí đắc địa và tiện ích hoàn hảo.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch hẹn xem nhà.