Căn hộ Vinhomes Ocean Park 1 Gia Lâm 112m² giá 27.5 tỷ - Căn góc hiếm có! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Vinhomes Ocean Park 1 Gia Lâm 112m² giá 27.5 tỷ - Căn góc hiếm có!

27.5 tỷ
112 m² - 246 triệu/m²

Huyện Gia Lâm, Thành phố Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
112 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ tuyệt đẹp tại Vinhomes Ocean Park 1, Gia Lâm – nơi hội tụ không chỉ những tiện ích hiện đại mà còn mang đến không gian sống lý tưởng cho cả gia đình.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 112,8 m²
  • Bố trí: Căn góc với mặt tiền 9,5 m, thiết kế hợp lý và thông thoáng
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, sang tên ngay, căn góc xẻ khe SB11 với cổng riêng, hoàn thiện mặt ngoài do CĐT Vinhomes bàn giao

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Biển Hồ trung tâm, không gian thoáng đãng và mát mẻ quanh năm
  • Đối diện bể bơi và công viên cây xanh, thuận tiện cho các hoạt động thư giãn
  • Cách Vincom chỉ vài phút đi bộ, dễ dàng tiếp cận các dịch vụ mua sắm
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố Hà Nội

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 27,5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này là sự lựa chọn hoàn hảo cho những gia đình tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, gần gũi với thiên nhiên và thuận tiện cho việc di chuyển vào trung tâm.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được xem nhà và biết thêm thông tin chi tiết.