Căn hộ Vinhomes Grand Park Thủ Đức 83m² giá 4.97 tỷ - Full nội thất sang trọng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Vinhomes Grand Park Thủ Đức 83m² giá 4.97 tỷ - Full nội thất sang trọng!

4.97 tỷ
83 m² - 60 triệu/m²

Long Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
83 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ Vinhomes Grand Park, nơi mang đến không gian sống lý tưởng tại thành phố Thủ Đức. Với thiết kế hiện đại và nội thất sang trọng, đây sẽ là nơi an cư lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 83m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Căn hộ nằm tại tòa S7.02, tầng 7, đầy đủ nội thất như hình, sổ đỏ pháp lý rõ ràng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Trường Quốc tế Vinschool, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách khu thương mại Vincom Mega Mall 1km, dễ dàng mua sắm
  • Gần công viên Grand Park, không gian xanh mát, lý tưởng cho các hoạt động ngoài trời
  • Dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố qua đường Nguyễn Xiển

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.97 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này phù hợp với các gia đình trẻ, chuyên gia làm việc tại khu vực Thủ Đức, hoặc những ai tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và hiện đại.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để sở hữu căn hộ lý tưởng này ngay hôm nay!