Căn hộ Vinhomes Grand Park Thủ Đức 69m² giá 3.47 tỷ - View vườn Nhật tuyệt đẹp! | TongkhoBDS.com

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Vinhomes Grand Park Thủ Đức 69m² giá 3.47 tỷ - View vườn Nhật tuyệt đẹp!

3.47 tỷ
69 m² - 50 triệu/m²

Phường Long Thạnh Mỹ, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
69 m²

Chính chủ cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ tại Vinhomes Grand Park, thành phố Thủ Đức. Căn hộ có thiết kế hiện đại, hướng Đông Nam, mang lại ánh sáng tự nhiên và không khí trong lành. Đặc biệt, với view nhìn ra vườn Nhật, hồ cá Koi và hồ bơi, đây sẽ là không gian sống lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 69m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 bếp, 1 WC
  • Đặc điểm: Căn hộ có thiết kế thông minh, sang trọng với nội thất hiện đại, sổ hồng chính chủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học chất lượng như Trường Quốc tế Vinschool và Trường THPT Long Bình.
  • Cách trung tâm thương mại Vincom Mega Mall chỉ 5 phút đi xe.
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận qua các tuyến đường lớn.
  • Gần bệnh viện quốc tế Vinmec, phục vụ tốt nhu cầu chăm sóc sức khỏe của cư dân.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.470 triệu VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này phù hợp với các gia đình trẻ, người đi làm hoặc nhà đầu tư đang tìm kiếm bất động sản có giá trị gia tăng cao trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ lý tưởng này! Hãy nhanh chóng liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam