Căn hộ Vinhomes Grand Park Thủ Đức 52m² giá 2.77 tỷ - Full nội thất, view hồ bơi | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Vinhomes Grand Park Thủ Đức 52m² giá 2.77 tỷ - Full nội thất, view hồ bơi

2.77 tỷ
52 m² - 53 triệu/m²

Phường Long Thạnh Mỹ, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
1 Phòng
Diện tích
52 m²

Chinh phục mọi ánh nhìn với căn hộ Vinhomes Grand Park, nơi mà không gian sống và tiện nghi hội tụ hoàn hảo. Căn hộ 1 phòng ngủ, diện tích 52m², được thiết kế hiện đại với đầy đủ nội thất cao cấp cùng view hồ bơi tuyệt đẹp, mang đến trải nghiệm sống lý tưởng cho bạn và gia đình.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 52m²
  • Bố trí: 1 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 phòng bếp và 1 phòng tắm
  • Đặc điểm: Full nội thất, view hồ bơi, thiết kế hiện đại, sang trọng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường THCS Long Thạnh Mỹ, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách Vincom Mega Mall 1km, thuận tiện mua sắm và giải trí
  • Gần các công viên lớn như công viên Grand Park, không gian xanh lý tưởng cho gia đình
  • Hệ thống giao thông thuận tiện với các tuyến xe buýt và Metro gần đó
  • Tiện ích nội khu đầy đủ như hồ bơi, gym, sân chơi trẻ em, an ninh 24/7

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.77 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ lý tưởng cho các cặp đôi trẻ, gia đình nhỏ hoặc nhà đầu tư muốn tìm kiếm một tài sản có giá trị tại khu vực phát triển nhanh như Thủ Đức.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt đẹp này! Hãy nhấc máy và liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam