Căn hộ VinHomes Grand Park Quận 9 54m² giá 3.48 tỷ - Cực hiếm chỉ 1 căn! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ VinHomes Grand Park Quận 9 54m² giá 3.48 tỷ - Cực hiếm chỉ 1 căn!

3.483 tỷ
54 m² - 65 triệu/m²

Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9 (cũ), Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
54 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ tại VinHomes Grand Park Quận 9! Đây là căn hộ duy nhất còn lại với giá cực kỳ hấp dẫn, là lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 54,4 m² thông thủy, 59,2 m² tim tường
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, không gian sống thoáng đãng
  • Đặc điểm: Hướng Đông Nam mát mẻ, tầm view thoáng nhìn trực diện ra biển hồ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu vui chơi giải trí, thuận tiện cho gia đình và trẻ em
  • Cách các trung tâm mua sắm lớn chỉ 10 phút di chuyển
  • Dễ dàng kết nối với các tuyến đường huyết mạch như Nguyễn Xiển, và Metro số 1
  • Nhiều trường học chất lượng cao trong khu vực, thuận tiện cho việc học tập của con em

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3,483 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp với gia đình trẻ, những người tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi, hoặc các nhà đầu tư thông thái muốn sở hữu bất động sản tại vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này! Hãy nhanh chóng liên hệ để được tư vấn và xem nhà ngay hôm nay!