Căn hộ Vinhomes Grand Park, quận 9, 34m² giá 1.92 tỷ - Nội thất đầy đủ, view thoáng | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Vinhomes Grand Park, quận 9, 34m² giá 1.92 tỷ - Nội thất đầy đủ, view thoáng

1.92 tỷ
34 m² - 56 triệu/m²

Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9 (cũ), Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
34 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ studio tuyệt đẹp tại Vinhomes Grand Park, quận 9! Với diện tích 34m², căn hộ này không chỉ mang đến một không gian sống thoải mái mà còn có view ngoại khu thoáng đãng, giúp bạn tận hưởng không khí trong lành và ánh sáng tự nhiên.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 34m²
  • Bố trí: Studio đầy đủ nội thất, thiết kế hiện đại
  • Đặc điểm: Nội thất hoàn thiện liền tường từ An Cường, tầng trung, tầm nhìn thoáng đãng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học quốc tế, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách khu mua sắm Vincom Mega Mall chỉ 1km, thuận tiện cho nhu cầu mua sắm
  • Gần công viên và hồ bơi, lý tưởng cho những buổi dã ngoại và thư giãn
  • Dễ dàng di chuyển đến trung tâm quận 1 và các khu vực lân cận qua hệ thống giao thông thuận tiện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1.92 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này đặc biệt phù hợp cho các cặp đôi, gia đình nhỏ hoặc những người đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại, đầy đủ tiện nghi tại quận 9.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ lý tưởng này! Liên hệ ngay để được xem nhà và trải nghiệm không gian sống tuyệt vời tại Vinhomes Grand Park!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội