Căn hộ Vinhomes Central Park Bình Thạnh 81m² giá 9.6 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Vinhomes Central Park Bình Thạnh 81m² giá 9.6 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay!

9.6 tỷ
81 m² - 119 triệu/m²

Phường 22, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
81 m²

Chào mừng quý khách đến với cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt đẹp tại Vinhomes Central Park, Bình Thạnh! Với vị trí đắc địa và thiết kế hiện đại, căn hộ này chắc chắn sẽ là nơi lý tưởng cho cuộc sống của bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 81.5m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm, phòng khách rộng rãi, bếp hiện đại
  • Đặc điểm: Tình trạng NTCB, nội thất cao cấp, view đẹp

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học Quốc tế, thuận tiện cho con em đi học
  • Chỉ cách trung tâm thương mại Vincom Landmark 81 khoảng 1km
  • Có công viên rộng lớn ngay trong khuôn viên, không gian xanh lý tưởng cho gia đình
  • Giao thông dễ dàng qua các tuyến đường lớn, thuận lợi di chuyển đến quận 1 và các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.6 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp cho gia đình trẻ, những ai yêu thích cuộc sống hiện đại, tiện nghi và gần gũi với thiên nhiên.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà!