Căn hộ Vinhomes Central Park Bình Thạnh 206m² giá 25 tỷ - Pháp lý sổ hồng chính chủ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Vinhomes Central Park Bình Thạnh 206m² giá 25 tỷ - Pháp lý sổ hồng chính chủ!

25 tỷ
206 m² - 121 triệu/m²

22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
206 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ tuyệt đẹp tại Vinhomes Central Park, một trong những khu căn hộ sang trọng và đẳng cấp nhất tại quận Bình Thạnh, TP. Hồ Chí Minh. Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu căn hộ 4 phòng ngủ, 3 phòng tắm với diện tích lên đến 206m², phù hợp cho những gia đình yêu thích không gian sống rộng rãi và thoải mái.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 206m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, 3 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nhà trống sẵn, pháp lý sổ hồng lâu dài

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm thương mại Vincom Landmark 81, mua sắm tiện lợi.
  • Chỉ cách bệnh viện Vinmec 5 phút đi xe, đảm bảo an tâm sức khỏe cho gia đình.
  • Di chuyển dễ dàng đến các trường học quốc tế như British International School và Wellspring.
  • Gần công viên trung tâm, không gian xanh lý tưởng cho gia đình thư giãn.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 25 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp với các gia đình đông thành viên, những người đang tìm kiếm một không gian sống rộng rãi và tiện nghi, hoặc nhà đầu tư muốn sở hữu tài sản có giá trị cao tại khu vực trung tâm.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ lý tưởng này! Hãy liên hệ ngay để được hỗ trợ và sắp xếp lịch xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam