Căn hộ Vinhomes Central Park Bình Thạnh 108m² giá 15.6 tỷ - Full nội thất đẹp, sẵn sổ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Vinhomes Central Park Bình Thạnh 108m² giá 15.6 tỷ - Full nội thất đẹp, sẵn sổ!

15.6 tỷ
108 m² - 144 triệu/m²

Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
108 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt đẹp tại Vinhomes Central Park, quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh. Với vị trí đắc địa và thiết kế sang trọng, căn hộ này không chỉ là nơi để ở mà còn là một không gian sống lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 108,7m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 1 phòng khách thoáng mát, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Full nội thất đẹp, thiết kế hiện đại, sẵn sàng vào ở ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Gần công viên Vinhomes Central Park, không gian xanh lý tưởng cho gia đình
  • Cách siêu thị VinMart chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Có nhiều trường học quốc tế và bệnh viện, đảm bảo nhu cầu giáo dục và chăm sóc sức khỏe
  • Giao thông thuận tiện với các tuyến đường chính, dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 15.6 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn hộ lý tưởng cho các gia đình trẻ, người đi làm muốn tận hưởng cuộc sống hiện đại và đầy đủ tiện nghi.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được hỗ trợ xem nhà và trải nghiệm không gian sống tuyệt vời này!