Căn hộ Vinhomes Central Park 3PN 118m² giá 13.5 tỷ - Nét sang trọng giữa lòng Sài Gòn! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Vinhomes Central Park 3PN 118m² giá 13.5 tỷ - Nét sang trọng giữa lòng Sài Gòn!

13.5 tỷ
118 m² - 114 triệu/m²

22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
118 m²

Khám phá không gian sống lý tưởng tại Vinhomes Central Park với căn hộ 3 phòng ngủ đầy đủ tiện nghi, tọa lạc tại vị trí đắc địa của quận Bình Thạnh. Đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu căn hộ sang trọng trong một khu vực phát triển sôi động.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 118m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nội thất cơ bản, không gian sống thoáng đãng và hiện đại

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học quốc tế, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách bệnh viện Đa khoa Quốc tế Vinmec chỉ 1km
  • Cách công viên 10 phút đi bộ, không gian xanh lý tưởng cho gia đình
  • Chỉ 5 phút di chuyển đến trung tâm thương mại Vincom Center
  • Giao thông thuận lợi với nhiều tuyến xe buýt và gần ga Metro

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này phù hợp cho gia đình đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng, hoặc các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản giá trị tại khu vực trung tâm.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà thực tế.