Căn hộ Vinaconex 21 Hà Đông 138.4m² giá 6.92 tỷ - Tầng trung, hàng hiếm! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Vinaconex 21 Hà Đông 138.4m² giá 6.92 tỷ - Tầng trung, hàng hiếm!

6.92 tỷ
138 m² - 50 triệu/m²

Hà Đông, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
138 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ tại tòa nhà Vinaconex 21, một trong những khu vực đáng sống nhất tại Hà Đông. Với mức giá hấp dẫn chỉ 50 triệu/m², căn hộ này không chỉ lý tưởng cho gia đình mà còn là cơ hội đầu tư sinh lời cho những ai đang tìm kiếm bất động sản chất lượng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 138.4m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh
  • Đặc điểm: Tầng trung, đầy đủ nội thất, hướng cửa Đông Nam, ban công Tây Nam với view thoáng đãng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học hàng đầu như Trường THPT Nguyễn Huệ và Trường Tiểu học Quang Trung
  • Chỉ cách chợ Hà Đông khoảng 1km, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận như trung tâm thương mại và bệnh viện
  • Hệ thống giao thông phát triển, gần các tuyến xe buýt và ga Metro

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.92 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp cho gia đình có nhu cầu sinh sống tại một khu vực an ninh, gần gũi với thiên nhiên và đầy đủ tiện ích.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ lý tưởng này!